पुणे | भाजपची विधानपरिषदेची चार उमेदवारांची नावे जाहीर झाली आहेत. यामध्ये पुण्यातील माजी आमदार मेधा कुलकर्णी यांना डावलण्यात आलं आहे. यानंतर त्यांनी नाराज होऊन एक भावनिक ट्विट केलं आहे.
कोथरूडच्या माजी आमदार असलेल्या कुलकर्णी यांना चंद्रकांत पाटील यांच्यामुळे कोथरूडमधून निवडणूक लढवता आली नव्हती. त्यांना विधानपरिषदेची उमेदवारी देतो, असं प्रॉमिस केलं होतं. परंतू ते प्रॉमिस चंद्रकांत पाटील तसंच भाजपने पाळलं नाही. त्यानंतर त्यांनी आता व्यक्त व्हायला शेरोशायरीचा आधार घेतला आहे.
आज फिर दिल ने एक तमन्ना की… आज फिर हमने दिल को समझाया अशा शब्दात नाराज झालेल्या मेधा कुलकर्णी यांनी आपल्या भावनांना वाट मोकळी करून दिलेली आहे.
चंद्रकांत पाटलांनी अनेक वेळा मला विधानपरिषदेवर पाठवणार असल्याचं जाहीर सांगितलं होतं. आधी विधानसभा आता विधानपरिषदेला डावललं, माझं नेमकं काय चुकलं? हे पक्षाने सांगावं. उमेदवारीवर माझा पहिला अधिकार होता, कारण मला अनेक वेळा प्रॉमिस केलं होतं. दादांनी प्राॅमिस मोडलं, अशी प्रतिक्रिया त्यांनी काल तिकीट नाकारल्यानंतर दिली होती.
— Medha Kulkarni (@Medha_kulkarni) May 8, 2020
ट्रेंडिंग बातम्या-
आम्हा राजकारण्यांना काही लाज आहे की नाही?; औरंगाबाद दुर्घटनेनंतर सुरेश धस अस्वस्थ
कोरोनाचं संकट गंभीर असलं तरीही सरकार खंबीर आहे- उद्धव ठाकरे
महत्वाच्या बातम्या-
‘अरे रडताय काय मी, आहे ना तुमच्यासाठी…’ दुखावलेल्या कार्यकर्त्यांची पंकजांनी घातली समजूत
फोटो फिचर | अरुण गवळीच्या लेकीच्या लग्नाचे फोटो पाहिले का?
कठीण काळात सहकार्य करा; मजूरांच्या गाड्यांना बंगालमध्ये प्रवेश नसण्यावरून शहांचं ममतांना पत्र
Comments are closed.