हल्ल्यानंतरही धाडसी सैफने दाखवलं शौर्य, डॉक्टरांनी दिली महत्त्वाची माहिती

Saif Ali Khan stable after attack one suspect arrested

Saif Ali Khan | बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानवर (Saif Ali Khan) त्याच्या राहत्या घरी गुरुवारी मध्यरात्री दोनच्या सुमारास जीवघेणा हल्ला (Attack) झाला. या हल्ल्यात जखमी झालेल्या सैफला रिक्षाने (Auto-rickshaw) लीलावती रुग्णालयात (Lilavati Hospital) नेण्यात आले.

हल्ल्यानंतरही डगमगून न जाता सैफने कमालीचे धाडस दाखवले. रुग्णालयात पोहोचल्यावर त्याने स्ट्रेचरवरून (Stretcher) जाण्यास नकार दिला आणि तो स्वतः चालत गेल्याचे लीलावती रुग्णालयातील डॉक्टरांनी (Doctors) सांगितले.

चाकूचा तुकडा काढण्यासाठी शस्त्रक्रिया

सैफच्या पोटात (Stomach) चाकूचा तुकडा (Knife Piece) रुतला होता. डॉक्टरांनी शस्त्रक्रिया (Surgery) करून तो बाहेर काढला. चाकू आणखी दोन मिमी आत गेला असता तर गंभीर दुखापत (Serious Injury) झाली असती, असे डॉक्टरांनी सांगितले. शस्त्रक्रियेपूर्वी आणि शस्त्रक्रियेदरम्यान सैफने चांगलेच शौर्य (Bravery) दाखवल्याचे डॉक्टरांनी आवर्जून सांगितले. सैफची प्रकृती आता स्थिर (Stable) आहे.

पोलिसांकडून एका संशयितास अटक

या हल्लाप्रकरणी पोलिसांनी शाहिद (Shahid) नावाच्या एका संशयित आरोपीला (Suspect) अटक (Arrest) केली आहे. त्याला गिरगाव (Girgaon) परिसरातून ताब्यात घेण्यात आले. शाहिदवर याआधी ३-४ घरफोडीचे (Burglary) गुन्हे दाखल आहेत. शाहिदचे शेवटचे लोकेशन (Location) प्रभादेवी (Prabhadevi) येथे सापडले होते.

सीसीटीव्ही फुटेजमध्ये (CCTV Footage) शाहिद आरोपीच्या घरात १:३७ वाजता जाताना आणि २:३३ वाजता बाहेर पडताना दिसतो. म्हणजेच, तो जवळपास ५० ते ५५ मिनिटे आरोपीच्या घरात होता. (Saif Ali Khan)

तपास सुरू

शाहिद हाच सैफवर (Saif Ali Khan) हल्ला करणारा आरोपी आहे का, याचा शोध पोलीस घेत आहेत. अद्याप पोलिसांनी याबाबत अधिकृत दुजोरा दिलेला नाही. दरम्यान, लवकरच या प्रकरणाचा उलगडा होईल, असा विश्वास पोलिसांनी व्यक्त केला आहे.

Title : Saif Ali Khan stable after attack one suspect arrested

महत्वाच्या बातम्या- 

आणखी एका भयंकर अपघाताने पुणे हादरलं, 9 जणांचा मृत्यू

Artificial Intelligence मध्ये करिअर करायचंय?, ही बातमी वाचाच

पैसे झाले डबल, ‘या’ शेअरने दिली छप्परफाड कमाई

‘सोलो ट्रिप’ला जाण्याचे आहेत खूप फायदे, आयुष्यात एकदा तरी जाच

सर्दी-खोकल्याने त्रस्त आहात?, ‘हा’ सोपा घरगुती उपाय करा

Join WhatsApp

Join Now

अधिक चांगल्या अनुभवासाठी ही बातमी Chrome मध्ये उघडा! आपण सध्या Facebook च्या ब्राउझरमध्ये हे पेज पाहत आहात. कृपया वरच्या उजव्या कोपऱ्यातील तीन बिंदूंवर क्लिक करून Open in external browser पर्याय निवडा .